MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI YA JUJI
KILICHOFANYIKA TAREHE 21/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO
WA HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA.

WALIOHUDHURIA:

Bodi ya zabuni:

1. Hossiana Kusiga - Mwenyekiti
2. Mkama Makori - Katibu

3. James Ling’hwa - Mjumbe

4. Deogratius Justus - Mjumbe
Sekretarieti:

1. Magai Kibala - Sekretarieti

2. Sam Mwita - Sekretarieti

3. Bernad Msaki - Sekretarieti

4. Shamsa Adamu - Sekretarieti

5. Flora Adam - Sekretarieti

AGENDA ZA KIKAO:
1. Kufungua Kikao.

2. Kupitisha Agenda

3. Kupitisha njia ya manunuzi kwa Miradi inayotekelezwa kwa fedha ya uviko-19.
4. Mengineyo.

5. Kufunga kikao

AGENDA NA 1: KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao hapo saa 04:05 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe.

AGENDA NA 2: KUPITISHA AGENDA.
Wajumbe walipitisha ajenda zote zilizopitishwa

AGENDA NA. 3: KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI KWA MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA
YA UVIKO-19

Katibu wa Bodi alisema kuwa Halmashauri ya Jiji la Mwanza imepokea fedha za Uviko-19
kutoka Serikali Kuu Kiasi cha Tshs.1,960,000,000 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi
wa vyumba vya Madarasa kwa shule Ishirini na nane (28) za Sekondari katika Halmashauri ya
Jiji la Mwanza. Mgawanyo wa fedha hizo ambao zilipelekwa moja kwa moja kwenye akaunti za



shule kulingana na idadi ya vyumba vya madarasa kwa kila shule, Mgawanyo huo ni kama

ifuatavyo:

MGAWANYO WA FEDHA ZA UVIKO - 19 KWA AJILI YA UJENZI WA MADARASA 2021

NA JINA LA SHULE MADARASA FEDHA
YANAYOJENGWA ILIYOPOKELEWA
1. | Shule ya sekondari Bugarika 2 40,000,000.00

Shule ya sekondari Buhongwa

120,000,000.00

Shule ya sekondari Butimba Day

80,000,000.00

Shule ya sekondari Capri- Point

60,000,000.00

100,000,000.00

Shule ya sekondari Igelegele

40,000,000.00

Shule ya sekondari Igogo

40,000,000.00

2
3
4.
5. | Shule ya sekondari Fumagila
6
7
8

Shule ya sekondari Igoma

100,000,000.00

9. | Shule ya sekondari Luchelele

80,000,000.00

10. | Shule ya sekondari Lwanhima

80,000,000.00

11. | Shule ya sekondari Mahina

60,000,000.00

12. | Shule ya sekondari Mapango

40,000,000.00

13. | Shule ya sekondari Mbugani

40,000,000.00

14. | Shule ya sekondari Mirongo

80,000,000.00

15. | Shule ya sekondari Mkolani

120,000,000.00

16. | Shule ya sekondari Mkuyuni

100,000,000.00

17. | Shule ya sekondari Mlimani

40,000,000.00

18. | Shule ya sekondari Mtoni

80,000,000.00

19. | Shule ya sekondari Muhandu

120,000,000.00

20. | Shule ya sekondari Mwanza

80,000,000.00

21. | Shule ya sekondari Nyabulogoya

60,000,000.00

22. | Shule ya sekondari Nyakabungo

40,000,000.00

23. | Shule ya sekondari Nyakurunduma

60,000,000.00

24. | Shule ya sekondari Nyamagana

80,000,000.00

25. | Shule ya sekondari Nyegezi

40,000,000.00

26. | Shule ya sekondari Ole-Njoolay

40,000,000.00

27. | Shule ya sekondari Pamba

40,000,000.00

28. | Shule ya sekondari Shamaliwa

GINININIAWINWRAOIDAINCIONRA NN WAANMAGOINNOIW NAIO

100,000,000.00

JUMLA 98 1,960,000,000.00

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kilipendekeza kutumia njia itumike njia ya Force Account kwa
kutekeleza kwa haraka ujenzi wa madarasa kwa kuwa fedha zimeshapelekwa kwenye akaunti
za shule. Pia ni mwongozo kutoka Serikali Kuu kuwa utekelezaji wa miradi ya fedha za Uviko-
19 ufanyike kwa kutumia Force Account.

Baada ya katibu wa Bodi ya zabuni kuwasilisha taarifa hiyo, Mwenyekiti aliwaalika wajumbe
kujadili kwa kina taarifa hiyo, Ndipo Wajumbe wa Bodi ya zabuni ya Halmashauri ya Jiji
walijadili kwa kina na kuridhia kuwa itumie njia ya Force Account kama ilivyopendekezwa na
Kitengo cha Manunuzi na Ugavi na kama ilivyo katika mwongozo kutoka Serikali Kuu kuwa
utekelezaji wa miradi ya fedha za Uviko- 19 ufanyike kwa kutumia Force Account.



AGENDA NA. 4: MENGINEYO
Hakukuwa na mengineyo
AGENDA NA 5: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao saa 4;55 Asubuhi kwa kuwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao na
mchango wao.

w o Adeig

MWENYEKITI KATIBU

Tarehe ya kuthibitishwa....p&..q.&%..(%??f}.



